products

20km SMF LC 10gbps SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณสำหรับเครือข่ายการเข้าถึงศูนย์ข้อมูล

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTICKING
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: KSFP10-0031SL20X
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงพลาสติก
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-8 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
สามารถในการผลิต: 15000Piece / ชิ้นต่อเดือน
ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อผลิตภัณฑ์: SFP + 1310nm 20km เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล แรงดันไฟจ่าย: 3.3V
อัตราข้อมูล: 10g ความยาวคลื่น: 1310nm
ระยะการส่ง: 20km ประเภทไฟเบอร์: SMF
DDM: ใช่
แสงสูง:

1310nm 20km SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ

,

10gbps SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ

,

20km SMF LC 10gbps SFP +


รายละเอียดสินค้า

10G SFP + 1310 นาโนเมตร 20 กม โมดูลออปติคัลขั้วต่อ LC

10G SFP + 1310nm 20km SMF LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลสำหรับเครือข่ายการเข้าถึงศูนย์ข้อมูล

 

คำอธิบายและลักษณะ

ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ Small-Form-Factor 3.3V แบบเสียบได้แบบร้อนได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับแอปพลิเคชันการสื่อสารความเร็วสูงที่ต้องการอัตราความเร็วสูงถึง 10Gbps ซึ่งออกแบบมาให้สอดคล้อง

ด้วย SFF-8472 และ SFP + MSAโมดูลข้อมูลเชื่อมโยงได้ถึง 20 กม. ในไฟเบอร์โหมดเดียว 9 / 125um

OPTICKING ตัวรับส่งสัญญาณ SFP + มอบอินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลที่ได้รับการปรับปรุงใหม่ซึ่งช่วยให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานของอุปกรณ์ได้แบบเรียลไทม์เช่นอุณหภูมิตัวรับส่งสัญญาณ

เลเซอร์อคติปัจจุบันส่งพลังงานแสงรับพลังงานแสงและแรงดันไฟฟ้าของตัวรับส่งมันยังกำหนดระบบการเตือนภัยและการแจ้งเตือนที่ซับซ้อนซึ่งจะแจ้งเตือนผู้ใช้ปลายทางเมื่อมีความเฉพาะเจาะจง พารามิเตอร์การทำงานอยู่นอกช่วงปกติที่ตั้งจากโรงงาน

 

 

คุณสมบัติของสินค้า

  1. ผลิตภัณฑ์เลเซอร์คลาส 1 มาตรฐาน EN 60825-1
  2. อัตราวันที่ใช้งานสูงสุด 11.3Gbps
  3. สอดคล้องกับข้อกำหนด MSA SFP + SFF-8431
  4. เสียบปลั๊กได้
  5. แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3V
  6. ตัวบ่งชี้การตรวจจับเดี่ยว TTL
  7. ช่วงอุณหภูมิการทำงาน: X หมายถึง C (0 ~ 70 ° C);E (-10 ~ 85 ° C);ฉัน (-40 ~ 85 ° C)
  8. เป็นไปตาม RoHS-6

 

ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขผลิตภัณฑ์ ความยาวคลื่น อัตราวันที่ ระยะทาง เท็กซัสพาวเวอร์ RX เซนเซอร์ LD PD DDM
KSFP10-0085ML03X 850 นาโนเมตร 10Gb / s 300 ม -8.2 ~ -1dbm <-9.9dbm VCSEL PIN ใช่
KSFP10-0031SL10X 1310 นาโนเมตร 10Gb / s 10 กม -6 ~ 0.5dbm <-14.4dbm DFB PIN ใช่
KSFP10-0031SL20X 1310 นาโนเมตร 10Gb / s 20 กม -6 ~ 0.5dbm <-14.4dbm DFB PIN ใช่
KSFP10-0031SL40X 1310 นาโนเมตร 10Gb / s 40 กม -2 ~ + 0dbm <-20dbm DFB PIN ใช่
KSFP10-0055SL40X 1550 นาโนเมตร 10Gb / s 40 กม -4.7 ~ + 4dbm <-14.1dbm EML PIN ใช่
KSFP10-0055SL80X 1550 นาโนเมตร 10Gb / s 80 กม 0 ~ + 4dbm <-24dbm EML APD ใช่

 

รายละเอียดการติดต่อ
Fanny Xie

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395