products

โหมดเดี่ยว 25G SFP28 LR 1310nm 10KM SFP Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTICKING
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: KSFP25-0031SL10X
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100
รายละเอียดการบรรจุ: ถาดพลาสติก
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-8 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
สามารถในการผลิต: 15,000 หน่วยต่อเดือน
ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อผลิตภัณฑ์: 25G SFP28 LR เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล แรงดันไฟจ่าย: 3.3V
พลัง: -7~2dBm อัตราข้อมูล: 25Gbps
อินเตอร์เฟซ: ดูเพล็กซ์ LC ระยะการส่ง: 10KM
ชนิดไฟเบอร์: สถานะโสด DDM: ใช่
แสงสูง:

โหมดเดี่ยว 25G SFP28 LR

,

25G SFP28 LR 1310nm 10KM

,

SFP Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล


รายละเอียดสินค้า

25G SFP28 ดูเพล็กซ์ LC 1310nm 10km ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล LC Connector
25G SFP28 LR 1310nm 10KM LC เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล
ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
1. คุณภาพดีและรับประกันมากกว่า 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์ (100% HP/Extreme/Juniper/H3C)
4. OEM/ODM ป้ายที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อก, จัดส่งที่รวดเร็ว
6. วิศวกรทีม R&D หลักในการออกแบบโครงสร้าง การออกแบบวงจร การจัดการโซลูชัน การทดสอบความเข้ากันได้
คุณสมบัติ
  • ลิงก์ข้อมูลแบบสองทิศทางสูงสุด 25.78 Gb/s
  • รอยเท้า SFP+ แบบเสียบได้
  • สูงสุด 10 กม. บน 9/125 มม. SMF
  • ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยดิจิตอลในตัว
  • เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ DFB 1310nm
  • ขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
  • โครงโลหะสำหรับ EMI . ที่ต่ำกว่า
  • เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS
  • กินไฟสูงสุด 1.5W พร้อมลิงค์ที่กำหนด
  • ข้อมูลจำเพาะสอดคล้องกับ SFF 8472
  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดียว
  • อุณหภูมิในการทำงานของเคส

 

เชิงพาณิชย์: 0 °C ถึง +70°C

ขยายเวลา: -10°C ถึง +80°C

อุตสาหกรรม: -40°C ถึง +85°C

 

แอปพลิเคชั่น

  • อีเธอร์เน็ต 25G
  • eCPRI & CPRI

 

ข้อมูลจำเพาะ

 

หมายเลขผลิตภัณฑ์ ความยาวคลื่น อัตราข้อมูล ระยะทาง TX Power เซ็นเซอร์ RX LD PD DDM

KSFP25-0031SL03X

1310nm 25.78Gb/s 10kM -7~2 dBm <-10.5dBm DFB เข็มหมุด ใช่

 

 

เข้ากันได้

เอชดับเบิลยู, เอชพี,Cisco, H3C, ทั่วไป, ZTE, Arista, Dell ฯลฯ ...

 

ข้อมูลจำเพาะทางกล

โหมดเดี่ยว 25G SFP28 LR 1310nm 10KM SFP Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 0

รายละเอียดการติดต่อ
Fanny Xie

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395