products

1271nm 5dBm 25G SFP28 CWDM 25.78Gb / S LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTICKING
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: KSFP25-C027SL10X
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 5
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องตุ่ม
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-8 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
สามารถในการผลิต: 15000Piece / ชิ้นต่อเดือน
ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อผลิตภัณฑ์: SFP28 เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล แรงดันไฟจ่าย: 3.3V
พลัง: 0~5dBm อัตราข้อมูล: 25G
ความยาวคลื่น: 1271 นาโนเมตร DDM: ใช่
แสงสูง:

5dBm 25G SFP28 CWDM

,

25.78Gb / S LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล

,

1271nm 25G SFP28 CWDM


รายละเอียดสินค้า

โมดูลออปติคัล 25G 1271 SFP28 พร้อมขั้วต่อ LC

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 25G CWDM SFP28 คืออะไร?


ตัวรับส่งสัญญาณ 25G CWDM SFP28 นี้เข้ากันได้กับโมดูล Cisco SFP-25G-CWDM ออกแบบมาเพื่อใช้กับการเชื่อมต่อ Cisco 25 Gigabit Ethernet และแอปพลิเคชั่น CPRI 10 ตัวรับส่งสัญญาณ CWDM 25G นี้ได้รับการตั้งโปรแกรมและทดสอบแล้วว่าทำงานเหมือนกับ Cisco 25GBASE-CWDM SFP28 ดั้งเดิม ตัวรับส่งสัญญาณ แต่มีราคาที่ต่ำกว่ามากโมดูล 25G CWDM SFP28 นี้มีเครื่องส่งสัญญาณ CWDM DFB ที่เชื่อถือได้สูงและเครื่องตรวจจับภาพถ่าย PIN ในขั้วต่อออปติคอล LC แบบดูเพล็กซ์รองรับการเชื่อมโยงได้ไกลถึง 10 กม.

 

คุณสมบัติของสินค้า

  1. ฟอร์มแฟคเตอร์ SFP28 แบบ Hot-pluggable
  2. รองรับอัตราข้อมูล 25.78125Gb / s
  3. CDR ภายในทั้งช่องเครื่องส่งและเครื่องรับ
  4. เต้ารับ LC แบบดูเพล็กซ์
  5. ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว
  6. ช่วงอุณหภูมิกรณีใช้งาน: X หมายถึง C (0 ~ 70 ° C);ฉัน (-20 ~ 85 ° C)
  7. แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
  8. เป็นไปตาม RoHS 6 (ไม่มีสารตะกั่ว)

แอปพลิเคชัน

  1. 25G อีเธอร์เน็ต
  2. ศูนย์ข้อมูลและ Fibre channel

ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขผลิตภัณฑ์ ความยาวคลื่น อัตราข้อมูล ระยะทาง เท็กซัสพาวเวอร์ RX เซนเซอร์ LD PD DDM
KSFP25-C027SL10X 1271 25.78Gb / s 10 กม 0 ~ 5dBm <-10.5dBm DFB PIN ใช่

 

รายละเอียดการติดต่อ
Fanny Xie

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395