products

G657A1 1x2 PLC Splitter ไฟเบอร์เปลือยพร้อมขั้วต่อ SC / APC

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Opticking
หมายเลขรุ่น: 1X2 PLC Splitter ประเภท Barefiber
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100
รายละเอียดการบรรจุ: ตุ่ม
ข้อมูลรายละเอียด
แสงสูง:

1x2 PLC Splitter ไฟเบอร์เปลือย

,

G657A1 1x2 PLC Splitter

,

SC APC PLC Splitter Bare Fiber


รายละเอียดสินค้า

1x2 PLC Splitter ประเภท Barefiber พร้อมขั้วต่อ SC / APC

ตัวแยก PLC หรือที่เรียกว่า Planar Waveguide Circuit splitter เป็นอุปกรณ์ที่ใช้ในการแบ่งลำแสงหนึ่งหรือสองลำแสงไปยังลำแสงไฟหลาย ๆ ลำแสงอย่างสม่ำเสมอหรือรวมลำแสงหลายดวงเข้ากับลำแสงหนึ่งหรือสองลำแสงเป็นอุปกรณ์ออปติคัลแบบพาสซีฟที่มีขั้วอินพุตและเอาต์พุตจำนวนมากโดยเฉพาะใช้กับ PON (EPON,GPON, BPON, FTTX ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อ MDF (โครงกระจายหลัก) และอุปกรณ์ปลายทางและแยกสัญญาณออปติคอล

ตัวแยก PLC เป็นโซลูชันการกระจายแสงราคาประหยัดพร้อมเสถียรภาพและความน่าเชื่อถือสูงตัวแยก PLC สามารถเสนออัตราส่วนการแยกได้ถึง 1x64 ซึ่งโดยทั่วไปจะสูงกว่าตัวแยก FBT ที่ตัวแยกแสงประเภทอื่นทั่วไป

  • ลักษณะเฉพาะ

- ปลายทั้งหมดเป็นเส้นใยเปล่า (0.9 / 2.0 / 3.0µm) ง่ายต่อการต่อ

- ต้องการพื้นที่น้อยที่สุดในระหว่างการเดินสาย

G657A1 1x2 PLC Splitter ไฟเบอร์เปลือยพร้อมขั้วต่อ SC / APC 0

  • สเปค:

 

พารามิเตอร์ ข้อมูลจำเพาะ
ประเภทใยแก้วนำแสง สายริบบิ้น G657A1 ความยาว 1 ม
ด้านอินพุต ไฟเบอร์ 250um สีใส
ด้านเอาต์พุต สายริบบิ้นหรือไฟเบอร์ 250um สีส้ม / น้ำเงิน
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 1260-1650
การสูญเสียการแทรก ≤ 3.8 เดซิเบล
PDL (การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรซ์) ≤ 0.3dB
การสูญเสียความสม่ำเสมอ ≤ 0.6 เดซิเบล
การสูญเสียกลับ ≥55เดซิเบล
เสถียรภาพอุณหภูมิ ≤ 0.5dB
ความชื้น 5 ~ 85%
ขนาดโดยประมาณ(HxWxL) 40x4x4 มม
อุณหภูมิในการทำงาน / การจัดเก็บ -40 ℃ถึง + 85 ℃
ความยาวสายเคเบิล เข้า / ออก≤ 2mt

รายละเอียดการติดต่อ
Fanny Xie

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395