products

CE FCC 1.25G โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP DWDM 1529.55nm

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Opticking
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, ISO9001
หมายเลขรุ่น: ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 1.25G DWDM 1529.55nm
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50
รายละเอียดการบรรจุ: ตุ่ม
ข้อมูลรายละเอียด
แบบ: ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 1.25G DWDM 1529.55nm ชื่อผลิตภัณฑ์: เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล SFP 1.25G
เชิงพาณิชย์: 0 ° C ถึง + 70 ° C ความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 1529.55nm
ทางอุตสาหกรรม: -40 ° C ถึง + 85 ° c ได้รับการรับรอง: CE, FCC, ISO9001
แสงสูง:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง SFP 1.25G

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ FCC SFP

,

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียวขนาด 1529.55 นาโนเมตร


รายละเอียดสินค้า

CE FCC 1.25G โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP DWDM 1529.55nm

 

เครื่องรับส่งสัญญาณแสง SFP 1.25G DWDM 1529.55nm

 

เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัลไฟเบอร์ SFP 1.25G แบบคู่ DWDM 1529.55nm 40km

 

KSFP03-D0XXSL40X Small Form Factor Pluggable (SFP) ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA)ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยห้าส่วน: ไดรเวอร์ LD, แอมพลิฟายเออร์ที่ จำกัด , จอภาพการวินิจฉัยแบบดิจิตอล, เลเซอร์ DFB และเครื่องตรวจจับภาพถ่าย PINข้อมูลโมดูลเชื่อมโยงได้ถึง 40KM ในเส้นใยโหมดเดี่ยว 9/125um

 

ช่อง ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) ความถี่(THZ) ช่อง ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) ความถี่ (THZ)
C17 1563.86 191.70 C39 1546.12 193.90
C18 1563.05 191.80 C40 1545.32 194.00
C19 1562.23 191.90 C41 1544.53 194.10
C20 1561.42 192.00 C42 1543.73 194.20
C21 1560.61 192.10 C43 1542.94 194.30
C22 1559.79 192.20 C44 1542.14 194.40
C23 1558.98 192.30 C45 1541.35 194.50
C24 1558.17 192.40 C46 1540.56 194.60
C25 1557.36 192.50 C47 1539.77 194.70
C26 1556.55 192.60 C48 1538.98 194.80
C27 1555.75 192.70 C49 1538.19 194.90
C28 1554.94 192.80 C50 1537.40 195.00
C29 1554.13 192.90 C51 1536.61 195.10
C30 1553.33 193.00 น. C52 1535.82 195.20
C31 1552.52 193.10 C53 1535.04 195.30
C32 1551.72 193.20 C54 1534.25 195.40
C33 1550.92 193.30 C55 1533.47 195.50
C34 1550.12 193.40 C56 1532.68 195.60
C35 1549.32 193.50 C57 1531.90 195.70
C36 1548.51 193.60 C58 1531.12 195.80
C37 1547.72 193.70 C59 1530.33 195.90
C38 1546.92 193.80 C60 1529.55 196.00
ไม่ใช่ ITU

ความยาวคลื่นสูงสุดระหว่าง 1528.77nm-1563.86

C61

C61 1528.77 196.10

 

CE FCC 1.25G โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP DWDM 1529.55nm 0


 

รายละเอียดการติดต่อ
Fanny Xie

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-139 2466 0395

WhatsApp : +8613924660395